

PICHA

(IJAZWE NAKALA TATU)
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
SHERIA YA ARDHI NA. 4 YA 1999

MAOMBI YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI
(CHINI YA KIFUNGU NAMBA 25)

1. (a) Mimi/Sisi Umri..... Jinsia.....
..... Umri..... Jinsia
..... Umri.....Jinsia
- (b) Anwani
- SimuBarua pepe
2. Uraia
3. Ardhi inayoombwa:
 - (a) Kiwanja/shamba Na.....
 - (b) Ukubwa (Kama unajulikana)
 - (c) Ujazo (Chini, kati, juu) chagua (1) (2) (3)
Namba ya kiwanja Ukubwa wa kiwanja
4. Matumizi ya ardhi inayoombwa
5. Nina/tuna/thibitisha kwamba nina/tunamiliki ardhi/shamba katika maeneo mengine
.....
6. Kama ulikuwa mmiliki wa shamba au nyumba taja namba ya uthamini au uthibitisho mwingine
.....
7. Nitazingatia masharti ya kumiliki Ardhi kwa mujibu wa sheria
8. Maelezo mengine unayohisi ni muhimu kutujulisha
9. Fafanua uwezo au mpango ulionao wa kukuwezesha kuendeleza ardhi hiyo ndani ya miaka mitatu
.....
10. Tafadhali zingatia kuwa kama ombi hili litakubalika, utatakiwa kukamilisha malipo yanayohitajika kwa ardhi itakayotajwa. Malipo yafanyike ndani ya siku 30 kuanzia tarehe ya waraka wa malipo na uwasilisha stakabadhi Ofisi ya Ardhi iliyotoa fomu hii. **HAKI YAKO YA KUMILIKI ARDHI ITAKOMA MUDA HUO UKIISHA BILA MALIPO YOTE KUKAMILISHWA.**
11. Michoro ya Ujenzi ionyeshe michoro ya uvunaji wa maji ya mvua na ibainishe maeneo ya ujenzi wa matenki ya kuvunia maji.
12. Ndani ya kiwanja ipandwe miti ya kivuli na matunda isiyopungua mitano.
13. Ninathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu.
Saini ya mwombaji (i).....Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

KUMBUKUMBU NA

Ada ya maombi imelipwa kwa stakabadhi Na..... ya tarehe

Amekubaliwa Kiwanja Na..... Ukubwa.....Reg. Plan No.....

Maombi yamekataliwa kwa sababu

.....
Kamishna wa Ardhi/Afisa Mteule

Nime/Tumekabidhiwa nakala. Saini ya Mwombaji/Waombaji(i)Tarehe:.....