



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA



KUMB.NA. TTC/ 01/94/53

15/11/2023

Yah: TANGAZO LA KUITWA KAZINI.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Tunduma anapenda kuwatangazia kuwa waombaji wote wa kazi ya Udereva walioitwa kwenye usaili tarehe 13/11/2023 na 14/11/2023 na kufaulu usaili huo wanatakiwa kuripoti kazini tarehe 20 /11/2023 saa 02:00 asubuhi Halmashauri ya Mji Tunduma ili kuweza kupata maelekezo ya kazi.

Wasailiwa wanaoitwa kazini wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;-

- Kuripoti katika vituo vyao vya kazi ndani ya siku tano (05) tangu tarehe ya tangazo hili, aidha waombaji watakaoshindwa kuripoti ndani ya siku tano (05) nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine haraka iwezekanavyo.
- Kuwasilisha vyeti halisi (**original certificates**) vya Kidato cha Nne, Sita, Cheti cha Mafunzo ya Udereva, Leseni ya Udereva na Kitambulisho cha NIDA au namba ya NIDA.
- Waombaji watakaoripoti bila ya kuwa na vyeti halisi (**original certificates**) vya Kidato cha Nne, Sita, Cheti cha Mafunzo ya Udereva na Leseni ya Udereva hawatapokelewa.
- Waombaji ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakufanikiwa. Hivyo wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Limetolewana;-


Kateti S. H
KAIMU MKURUGENZI WA MJI

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
TUNDUMA**

**WASAILIWA WA KADA YA UDEREVA WANAOKITWA KAZINI TAREHE
20/11/2023 HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA**

NA.	JINA KAMILI
1.	JEREMIA ELIAS NDENDYA