



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA.



16/01/2023.

TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE KATIKA SOKO KUU TUNDUMA KUWA MNATAKIWA KULIPA KODI YA PANGO/ FREMU ZA BIASHARA ZINAZOMILIKIWA NA HALMASHAURI YA MJI TUNDUMA NDANI YA MUDA WA SIKU (14) SIKU KUMI NA NNE, KUANZIA TAREHE 17/01/2024 HADI TAREHE 30/01/ 2024.

HIVYO MFANYABIASHARA ANAYE HITAJI KUENDELEA NA UPANGAJI UNATAKIWA KULIPA KODI ZOTE UNAZODAIWA NA KUTUMA MAOMBI YA UPANGAJI KWA KUANDIKA BARUA KWA MKURUGENZI S.L.P 73 TUNDUMA.

AIDHA MAOMBI YATAANZA KUPOKELEWA KUANZIA TAREHE 17/01/2024 NA MWISHO NI TAREHE 30/01/2024.

MFANYA BIASHARA YEYOTE AMBAYE HATALIPA KODI NAKUTUMA MAOMBI YA UPANGAJI NDANI YA MUDA ULIOWEKWA ATAKOSA SIFA YA KUWA MPANGAJI NA VYUMBA HIVYO VITATANGAZWA UPYA KWA NJIA YA MFUMO.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
TUNDUMA

MARIAM K.H. CHAUREMBO

MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MJI, TUNDUMA.